Game da HAORUI
Musamman, Gaskiya, Inganci, Hidima, Kirkirar abubuwa, Hebei Haorui ya kasance mai bin ra'ayin mazan jiya zuwa ga falsafancin kasuwancin sa gaba tun kafa shi. Duk ma'aikatan da ke ba da lokaci mai yawa da kuzari don biyan bukatun kasuwa, HAORUI ta himmatu don samar da tsayayyar kayan cikin gida da na waje da kuma samar da mafita ga masu siye da ƙasashen ƙetare.
Kusan shekaru 20, HAORUI suna kula da haɗin kai na dogon lokaci tare da manyan manyan kantunan manyan kayayyaki na Turai.Ya yi aiki tare da zaɓaɓɓun matattun matattun matattu na matakin A don samar wa abokan ciniki da garantin mai ƙarancin kuɗi.Yanzu HAORUI yafi hulɗa da manyan rukunin samfuran uku ---Kayan wanka, Wasanni & Kayan kiwon lafiya, Kayan wasan yara.

Gidan wanka


Wasanni & Lafiya
Kayan wasa na katako

Ma'aikatan Gudanarwa shida
Ci gaba da aiki a cikin filin da ya dace don tsara bayanan samfurin. da labarai daga duk duniya.Yi aiki da sababbin abubuwa a cikin ayyuka daban-daban da zane-zane bisa ga ainihin buƙatar kowane kwastomomi.
Mai da hankali kan samar da injin niƙa, sarrafa sarkar mai kaya, sarrafa farashin. Yi aiki da kowane tsari na cikakken tsari daga bincike zuwa lodin akwatin. Bawa abokin ciniki cikakke da takamaiman sabis.
Duba da kula da duk aikin samarwa, taimakawa sashin tallace-tallace da ƙera abubuwa game da ƙwarewar ƙwarewar fasaha da haɓakawa. Tabbatar da kayan da aka kawo a cikin mafi kyawun yanayi.
Aiwatar da takaddun takaddun da aka maimaita daga kasuwannin ƙasashen waje, shirya gwaji tare da SGS, TUV, BV, Hohenstein, Intertek da sauran labs na ɓangare na 3. Bayar da mai nuna bayanai game da kayan aikin da ake amfani da su.
Sarrafa jigilar jigilar kayayyaki, mai lura da tsarin isar da kaya. Bayar da sabis na kayan aiki na ɓangare na uku don masu siyan ƙasashen waje.
Tattara ra'ayoyi daga kayan masarufi, ba da taimako game da amfani da samfur da kiyayewa.daidaita tare da ƙorafi da mafita.
Abokin ciniki

Tare da babbar sha'awa da ƙungiyar kere-kere, HAORUI shine farkon zaɓin ku don sanya tsari!


